Manajan Sayen DALY
Sarkar wadata mai dorewa
DALY ta himmatu wajen gina ingantacciyar tsari, babban aiki, da tsarin sayan bayanai masu inganci, kuma ta tsara manufofin cikin gida kamar "Ka'idojin Samar da Kayayyaki", "Tsarin Ci gaban Supplier", "Tsarin Gudanar da Supplier", da "Tsarin Gudanarwa na Gudanarwa", da "Tsarin Gudanarwa akan Tamanin Supplier da Kulawa", don tabbatar da cewa ayyukan samar da kayayyaki suna ɗaukar matakan da suka dace.
Gudanar da Sarkar Kaya
Ka'idodin sarrafa sarkar samarwa: nauyi biyar

Matsayin sarrafa sarkar samar da alhaki
DALY sun ƙirƙira "Daly Supplier Social Responsibility Conduct Code" kuma sun aiwatar da shi sosai a cikin ayyukan haɗin gwiwar zamantakewa na masu kaya.

Tsarin sarrafa sarkar samar da alhaki
DALY yana da cikakken alhakin gudanar da tsarin sarrafa sarkar samar da kayayyaki da kuma hanyoyin sarrafawa daga samarwa zuwa gabatarwa na yau da kullun.

Alhakin sarrafa sarkar samar da albarkatun kasa
DALY tana ɗaukar matakai masu ma'ana da inganci don gina barga, tsari, bambanta, alhaki kuma mai dorewa.

Kariyar muhalli mai alhakin sarkar samar da kayayyaki
DALY yana buƙatar duk masu samar da kayayyaki su bi ka'idodin muhalli da ƙa'idodin muhalli yayin ayyukan samarwa. Muna ɗaukar matakai da yawa don rage tasirin tsarin samarwa akan yanayi, da kuma kare muhallin gida.

Kariyar aiki sarkar samar da alhakin
Babban mahimmancin DALY kuma ainihin abin da ake buƙata a cikin sarrafa alhakin samar da sarkar shine "Mai-daidaita-da-ƙasa"
Madogara Mai Alhaki

> Shigar mai kaya
> Binciken mai kaya
> Inganci da Amintaccen Gudanar da Samfur na Masu Kawo

Masu ba da kayayyaki abokan tarayya ne a duk ayyukan da ke mai da hankali kan ƙirƙirar samfuran waɗanda abokan ciniki ke buƙata da gaske. Dangane da amincewar juna, bincike da haɗin gwiwa, suna ƙirƙirar ayyuka da ƙimar da abokan ciniki ke bi.

DALY ta kulla kyakkyawar haɗin gwiwa tare da masu samar da mu, tare da ba da cikakkiyar wasa ga alhakin zamantakewar ƙungiyoyin su a matsayin wani ɓangare na sarkar samarwa. Mai samar da DALY yakamata ya bi buƙatun CSR masu zuwa
